Social Groups (Teams)

Social Groups (Teams) [Paid] 2.9.1a

No permission to buy (0.00)
Em muốn sử dụng như bản cũ là click vào discussion nó hiện danh sách thread luôn thay vì chọn box như bản mới nhất thì chỉnh lại như thê nào anh?

Em muốn sử dụng như bản cũ là click vào discussion nó hiện danh sách thread luôn thay vì chọn box như bản mới nhất thì chỉnh lại như thê nào anh?
camarozCái đó không có đâu e à. Vì cái đó chỉ hợp với 1 forum thôi. Chứ nếu group có nhiều forum thì phải hiện danh sách forums trước.

Cái đó không có đâu e à. Vì cái đó chỉ hợp với 1 forum thôi. Chứ nếu group có nhiều forum thì phải hiện danh sách forums trước.
NobitaChức năng này mới quá, em chưa hiểu lắm.

Chức năng này mới quá, em chưa hiểu lắm.
camarozÀ đơn giản thế này.

E chỉ định những forums chỗ mỗi category. Những group được tạo trong category có quyền được chọn forum để tạo chủ đề. Chỉ được chọn những forum được chỉ định trong category đó.

Ví dụ category A: E đặt các forum là Forum A, Forum B, Forum C.

Thì group A thuộc category đó có quyền chọn Forum A, B hay C hay tất cả để tạo chủ đề :)

Có đứa bạn góp ý thế này, em cũng đồng ý với ý kiến đó, nếu anh làm được thì tuyệt vời quá luôn.
Vì em nghĩ vẫn có chút bất cập về discussion của group, những cái còn lại thì ok hết rồi <3
Mình thì cần group ở chỗ là topic, box riêng do nhóm tạo dựng ra để họ tự do việc riêng tư hơn, với lại site mình là nơi dịch thuật, cần nhóm group này rất cần thiết nhưng nó không trực quan như mình cần lắm, nếu như group này giải quyết được 2 vấn đề là tự do tạo topic, box riêng không cần lựu trữ bên ngoài, lữu trữ hình ảnh, album riêng, như face chẳng hạn, thứ 2 là thiết kế trực quan hơn, ví dụ như group wall, album ảnh, trang chính trong group thì dường như cho người ta thấy nhóm nhiều hơn chữ chả biết bên trong group có cái gì, nếu giải quyết vấn đề này như thế nào thì mình nghĩ là nên phân loại giữa trang chính ở trong group như một bảng thống kê bài viết, và phân loại xem nhóm, việc này nhầm tạo ra trực quan sẽ giải quyết độ một câu hỏi là social group cần thiết hay không?
,
Vì sao mình nói sẽ giải quyết được vấn đề social group cần thiết không? Mình cho rằng nếu khăng khăng vào việc tạo nhóm phe bái, nhưng mục đích thật sự là làm gì sau khi tạo nhóm, mà không hề chú trọng bên trong là trực quan, nội dung, sắp xếp.

anh add thêm chức năng chuyển bài ngoài group vào trong group trong bản update tiếp theo được ko nhỉ :D

Nobita updated Social Groups (Teams) with a new update entry:

Version 2.2.5 released!

• Fixed layout issues on IE
  • Fixed move thread error (Redirect Thread)
  • Bypass upload attachment on thread if the group category disable it.
New Features:
  • Add ban user from member list
  • New alerts when new thread published on group
Important: You can found the XML at: library/Nobita/Teams/addon-nobita_Teams.xml (Just put this path when you upgrade addon)

Read the rest of this update entry...

• Like
Reactions: RvG
Widget Framework hiện vẫn hiện group secret anh ơi!
p/s Trên forum vẫn chưa up bản mới à anh? sao em vẫn thấy discussion nó ko chọn box mà hiển thị bài trực tiếp luôn

Last edited:
Widget Framework hiện vẫn hiện group secret anh ơi!
p/s Trên forum vẫn chưa up bản mới à anh? sao em vẫn thấy discussion nó ko chọn box mà hiển thị bài trực tiếp luôn
camaroz
Bản mới rồi mà. Đấy là e không có quyền thay đổi Forum thôi.

Nó hiện Secret Groups đó là vì e có quyền xem các nhóm đó thôi.

Sửa màu chữ ở ribbon (cái ribbon group hiện ở user info) bao gồm cả hover ở chổ nào vậy anh.
Có 2 cái Social Group ở Style Properties tìm mà ko thấy.

Back